BigFive là 1 đống đứa Rất mực Kute.
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

BigFive là 1 đống đứa Rất mực Kute.

. . . : : : B I G F I V E : : : . . .

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

Sự ra đời của POPPING . Mình mới biết có như thế àh THÔNG CẢM nhé

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
pjng_bfc
Mem 6
Mem 6
pjng_bfc

ĐTB : 132

Sự ra đời của POPPING . Mình mới biết có như thế àh THÔNG CẢM nhé  Empty
Bài gửiTiêu đề: Sự ra đời của POPPING . Mình mới biết có như thế àh THÔNG CẢM nhé    Sự ra đời của POPPING . Mình mới biết có như thế àh THÔNG CẢM nhé  EmptyMon Dec 06, 2010 7:31 pm

....Đó là những robot trên chương trình tivi vào đầu những năm 60 giống như "lạc giữa không gian" đã kích thích những người da đen đường phố ở Los Angeles sáng tạo ra những bước nhảy của robot.
Có thể nói rẳng hiển nhiên mime đã được kích thích trong công cuộc cải tiến và hoàn thiện những bước nhảy robot. Những cảm nhận về hình ảnh và tương lai in dấu sâu đậm trong những đứa trẻ của 1 thành phố nghèo bởi vì đó là 1 sự giải thoát đến 1 thế giới khác nơi mà mọi thứ đều hoàn thiện và nằm trong tầm kiểm sóat. Những bước nhảy của vũ điệu robot hòa hợp với nhạc nền đã càng ngày càng trở thành một giai điệu, như vũ điệu "goodfoot" của Jamesbrown (1969) là 1 sự cải tiến tự nhiên ở Los Angeles, thành phố của sự sáng tạo những bước nhảy trên đường phố.
Vào năm 1969, một người đàn ông da đen trẻ với cái tên Don Campbell đã được biết đến nhiều giữa những vũ công đường phố Los Angeles vì ông là người sáng tạo ra điệu nhảy mang tên "The Campbellock" (ông ta đưa ra 1 bản thu âm được gọi là "Do the Campbellock"). Don Campbell dựa trên những bước nhảy của Robot mà tất cả đều được kiểm soát, sau đó pha thêm vào sự hoang dại, những bước nhảy không thể kiểm soát được bản thân, cộng với những bước bắt đầu và kết thúc cực kỳ chính xác, pha lẫn những cử chỉ của nét mặt và những bộ trang phục giống những chú hề để cải tiến thành những bước nhảy hoàn toàn mới được gọi là "Locking

[img]http://rnd2pics.com/view.php?q=Don Campbell&url
Nếu biết thêm về hình người sáng tạo ra POPPING thì bấm zo
sopchu
Mem Yellow
Mem Yellow
sopchu

ĐTB : 202

Bài gửiTiêu đề: Re: Sự ra đời của POPPING . Mình mới biết có như thế àh THÔNG CẢM nhé    Sự ra đời của POPPING . Mình mới biết có như thế àh THÔNG CẢM nhé  EmptyMon Dec 06, 2010 7:32 pm

Link die roi anh oi
fan_bf
Mem 3
Mem 3
fan_bf

ĐTB : 64

Bài gửiTiêu đề: Re: Sự ra đời của POPPING . Mình mới biết có như thế àh THÔNG CẢM nhé    Sự ra đời của POPPING . Mình mới biết có như thế àh THÔNG CẢM nhé  EmptyMon Dec 06, 2010 7:47 pm

Popping,co ai chi em giat giat khong
pjng_bfc
Mem 6
Mem 6
pjng_bfc

ĐTB : 132

Bài gửiTiêu đề: Re: Sự ra đời của POPPING . Mình mới biết có như thế àh THÔNG CẢM nhé    Sự ra đời của POPPING . Mình mới biết có như thế àh THÔNG CẢM nhé  EmptyTue Dec 14, 2010 7:16 pm

MOI CHI TIET XIN LIEN HE : 01647483078 & 01647483076
mylove
Mem 2
Mem 2
mylove

ĐTB : 36

Bài gửiTiêu đề: Re: Sự ra đời của POPPING . Mình mới biết có như thế àh THÔNG CẢM nhé    Sự ra đời của POPPING . Mình mới biết có như thế àh THÔNG CẢM nhé  EmptyTue Dec 14, 2010 7:31 pm

điện thoại sao àm chỉ dc ông nội
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Sự ra đời của POPPING . Mình mới biết có như thế àh THÔNG CẢM nhé    Sự ra đời của POPPING . Mình mới biết có như thế àh THÔNG CẢM nhé  Empty

Sự ra đời của POPPING . Mình mới biết có như thế àh THÔNG CẢM nhé
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» AI BIET QUAY BAU VAT TRONG CF CHI MINH KAI !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
» AI BIET CHOI GUNZ CHI MINH VOI
» Đây là vài VIDEO về kĩ thuật nhảy POPPING .
» CAC BUOC DAU TIEN TRUOC KHI HOC POPPING
»  [28.02.11][Vid] Sân khấu trở lại đặc biệt"The Big Bang Show"